Tambayoyi

TAMBAYOYI DA AKA YAWAN YI

Yadda ake oda

A shirye nake in sanya oda. Menene mataki na gaba? 

Akwai hanyoyi da yawa don yin oda.

1. Kira ofishin tallace-tallace a +86 0755-84550616.

2. Imel ko mai tallan Whatsapp.

3. Fom ɗin Takardar Tsara, cika shi gaba ɗaya kuma EMAIL gare mu a tallace-tallace@bylandcan.com.

Waɗanne nau'in biyan kuɗi kuke karɓa?

T / T, Western Union, L / C ko Duba gaba idan ba a kafa asusu ba.

Mafi qarancin Umarni

Menene mafi qarancin oda na Tins Stock?

500 duka gwangwani, cikakkun shari'o'in kowane abu wanda aka zaba don gwangwani ba tare da bugawa ba.

Menene mafi qarancin oda na Tin Tinubu?

Dogaro da girma da fasalin tin ɗin kewayon adadin ya kai 5,000 - 25,000. Abubuwan da suke buƙatar sabon kayan aiki zasu buƙaci mafi ƙarancin mafi ƙarancin lokaci da lokaci mai tsawo. Da fatan za a kammala mana binciken al'ada ko kuma kiran wakilin tallace-tallace don takamaiman bayani game da ƙaramar umarninmu. Da fatan za a tuntube mu don cikakkun bayanai game da takamaiman bincikenku.

Al'ada

Muna son gwangwani na al'ada da sunan mu akan sa. Shin wannan wani abu ne da landasa zai iya bayarwa?

Ee. Ta hanyar ƙasa Za a iya buga lithography na al'ada a kan ƙarafa, a cikin gida, ta amfani da layin buga launi iri-iri 6. Muna da cikakkiyar hadadden Ayyukan Hidima da sashen Prepress don jagorantar kwastomomi ta matakan. Hakanan muna da damar bugun dijital don ƙananan yawa.

Ina bukatan gwangwani kadan kawai tsayi / girma fiye da girman jarin ku. Shin wannan mai sauki ne?

Dogaro da aikin kwano za mu iya gyara tsayin mafi yawan zagaye ko zane mai ƙyalli mai sauƙi tare da kayan aiki na yau da kullun don tsari na al'ada. Sumul ko zane-zane da aka zana zai buƙaci sabon kayan aiki don kowane girman girman. Muna yin sabbin abubuwa da saka hannun jari a cikin sabuwar fasahar da zata samar da ƙarin zaɓuɓɓuka ga abokan cinikinmu.

Muna son kwano mai girman girman al'ada. Shin Byland na iya samar da girma da sifofi iri iri na al'ada 100%?

Engineeringungiyar Inland Can's Injiniya na iya tsara sabon fasali don tsire-tsire na gida da aka ba shi lokaci da kuma saka hannun jari mai mahimmanci don sauƙaƙe samar da kai tsaye. Hakanan muna samo sabbin abubuwa daga cibiyoyin ƙasashen waje lokacin da shine mafi kyawun mafita ga abokin ciniki Ta ƙasa Can zata kimanta aikin don ƙayyade hanya mafi kyau don tabbatar da isar da samfuran mai inganci cikin ƙarancin lokaci.

Menene daidaitaccen lokacin jagora don kwano na al'ada?

3-5weeks tare da kayan aiki na yanzu da aikin zane-zane. Tare da dukkan matakai a ƙarƙashin rufin ɗaya daga ra'ayi har zuwa ƙarshe, za mu iya ba da iko gami da sassauci da isar da kayan lokaci ga abokan cinikinmu.

Yaya da wuri zan yi oda don tabbatar da zan sami Tins na Custom a kan lokaci don hutu?

Muna ƙarfafa ku da ku shirya gaba yadda ya kamata. Sadarwa shine mabuɗi! Idan akwai ajali na ƙarshe waɗanda suke buƙatar saduwa don oda ta al'ada, bari wakilin tallace-tallace ya san lokacin. Zamu iya yin aiki daga ranar isarwa da kuma samar da lokaci don karɓar umarnin siye, zane-zane da kuma yarda da hujja. Kamar kowane aikin al'ada, canje-canje na iya jinkirta jigilar odar ku ta ƙarshe. Don lokutan jagora na yanzu imel mana ko kira 0755-84550616 kuma yi magana da wakilin Talla.

Shin gwangwani na da aminci ga kayan abinci? Shin za mu iya samun wasiƙar da ke nuna cewa gwangwani na da lafiya?

Tins na kayan ado kayan karɓa ne na samfuran abinci. Zamu iya ba da shawarar suturar ciki don waɗancan samfura waɗanda suke da ruwa ko ruwa. Muna amfani da inks da shafi na FDA da aka amince dasu kuma muna iya samar da takardu daga masu samar da mu. Abokan ciniki da yawa na Fortune 500 suna bincikar mu kowace shekara kuma muna da tabbaci don saduwa da manyan ƙa'idodi don masana'antun marufi na tuntuɓar abinci. Duk kayan aikin mu SQF2 ne Tabbatar da Ingantaccen Ingantaccen Abincin Abinci.

Haja

Menene lokacin jagorar ku don gwangwani?

Makonni 2-3 dangane da yanayi da samuwa a lokacin odarka. Kasancewa cikin shirye-shiryen gaskiya na shekara-shekara don duk abubuwan da aka gabatar, sau da yawa muna yin mafi kyau fiye da lokacin jagorancinmu.

Wane wuri ne zan yi odar don in tabbata zan sami ododata a kan lokacin Bikin Bazara, kuma in sami alluna nawa? 

Muna ƙarfafa ku da yin oda a lokacin hutun hunturu. Koyaya, idan bakayi oda ba a ƙarshen bazara, wannan baya nufin ba zaku sami tins ɗin ku ba. Muna aiki don cika kayan gidanmu koyaushe. Don bayani kan takamaiman kaya saika turo mana email ko Kira 0755-84550616.

Jigilar kaya & Kaya

Yaya ake jigilar ku kuma menene kudin jigilar kaya zai kasance?

Jirgin Ruwa Na Byland Ta Jirgin Jirgin Sama (LTL / TL) Hakanan muna aikawa ta UPS, DHL da FEDEX lokacin da abokan cinikinmu suka nema mana, kodayake wannan ba koyaushe shine mafi kyawun zaɓi ba.

Me yasa baza ku iya jigilar kaya gobe ba?

Byland Can Co. ba zai iya jigilar kaya zuwa gobe ba, saboda jadawalin jigilar kayayyaki na yanzu. Lokacin jagorancin Byland Can shine makonni 2. Zamu, idan ya yiwu, muyi kokarin fitarwa da wuri idan akwai wadatar kaya kuma jadawalin jigilar kaya ya bada dama. A wasu lokuta masu rarraba mu na iya jigilar kaya cikin sauri.

Mun lalata gwangwani. Ya bayyana lalacewar masana'antu ne. Me ya kamata mu yi?

Idan kun karɓi gwangwani waɗanda kuke jin suna da lahani na masana'antu, ɗauki waɗannan matakan.

1. Kira wakilin dillalan ka.

2. Aika samfuran gwangwani. Wadannan za a nuna su ga sashenmu na QA don nazari.

3. Da zarar sashen mu na QA ya binciki barnar, sai wakilin tallan ka zai kira ya tattauna abubuwan da aka gano.

Ya bayyana lalacewar kaya ne Me ya kamata mu yi?

Idan kun karɓi gwangwani waɗanda kuke jin suna da lalacewar kaya, ɗauki waɗannan matakan.

1. Yi bayanin duk lalacewar kai tsaye akan Lissafin Lissafi ko kan hanyar lalacewa UPS ko FEDEX. Idan baku yi waɗannan bayanan kula ba bazai yiwu ku sami damar da'awar lalacewar ba.

2.Kira mai isar da sako don gabatar da da'awa. Ya kamata su yi maka faksi kwafin fom din da'awar a cike su kuma sanya maka fakisa.

Ban karbi dukkan gwangwanin da na umarta ba. Shin zan sami sauran a jigilar kaya daga baya?

Ya danganta da lokacin shekara, duk zane-zane ko girman da ka bada oda na iya zama ko a'a. Idan baku karɓi duk ƙwanƙwasa a kan odarku ba:

1. Duba jerin kayan don gani idan an dawo da komar da oda.

2.Idan aka dawo da abubuwanda suka bata aka dawo dasu, sauran tins dinka za'a aiko maka dasu da zaran sun samu. Idan ba ku son karɓar tins ɗin da aka ba da umarnin, kuna buƙatar kiran wakilin tallace-tallace ku soke ragowar.

3. Idan jerin kayan ba su nuna waɗannan abubuwan da aka umurta ba, kira wakilin tallace-tallace kuma za su yi farin ciki don gano dalilin da yasa ba ku karɓi cikakken odarku ba.

Wanne ne Mafi Kyawu ko Jigilar kaya?

Da ke ƙasa akwai bambance-bambance tsakanin waɗanda aka biya kafin su da karɓar kaya.

1. Tattara kayayyaki: Biyan bashin jigilar kaya ya zama lokacin da aka kawo jigilar kaya. Duba zai buƙaci a ba direba kafin ya sauke odarka.

2. Jigilar kaya da aka riga aka biya: Kamfanin Byland Can zai kara kudin kaya zuwa daftarin ku. Akwai kuɗin kulawa da aka yi amfani da shi a cikin oda.

3. Byland Zai iya jigilar kaya da Tattara Kayan FOB na Fada, ba tare da keɓaɓɓu ba.

Menene FOB yake nufi?

FOB na nufin Kaya Kan Jirgi. Wannan yana nufin cewa jigilar kaya ya zama mallakar abokin ciniki a lokacin da ya bar wurin FOB. Dole ne a cika Duk Da'awar don lalacewar dako tare da dako, ba tare da keɓaɓɓu ba.

Kuna aika COD?

Ta ƙasa Can ba ya jigilar COD.

KANA SON MU YI AIKI DA MU?